DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Friday, February 22, 2013

Jamaa Anaipakua Bila Huruma Dah !!!

video

8 comments:

  1. Mmmh post za leo balaaa!!
    Mtoto akililia wembe mpe!!hiyo mboo inavyoingia kwa mapozi!!tamu zaidi ni huyo binti anavyoipokea hiyo mboo kwa hamuu na alivyobinuaa,me hoii

    ReplyDelete
  2. dawa ya penzi jamani...

    ReplyDelete
    Replies
    1. mwenzangu na hayo mabaka basi tu mimi sio dr lakin mmmh!

      Delete
  3. We mabaka yote hayo alafu unampakituyako bila mpira nomaaaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  4. WADAU HIVI UKITAKA KU-DOWNLOAD HIZI CLIPS UNAFANYAJE?MAANA ZINATIA HAMASA JAPO HATA KWA NYETO MAANA MADEMU WANATAKA HELA

    ReplyDelete
  5. mamaee dem akojoa mfululizo kama bataaaaaa

    ReplyDelete
  6. jaman anaetaka kutombwa tuu anicheki kwa hii email bluejm7@gmail.com sifanyi mapenzi kinyume na maumbile aka tigo. napenda uke sana dem unapaswa uwe na pumzi na enda tym nying kwel.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!